Þjónustan okkar

Markaðsstrategía

Markaðsstrategía

Við vinnum strategíur með áherslu á kaupferil og stafræna snertipunkta.

Mælingar

Mælingar

Við notum gögn til að leysa markaðslegar áskoranir.

Tækni

Tækni

Við notumst við þá tækni sem á við hverju sinni til að bæta árangur.

Markaðssetning

Markaðssetning

Við stjórnum herferðum á öllum helstu auglýsinganetum og miðlum.

logo

Um

Digido

Digido hjálpar fyrirtækjum að ná betri árangri í markaðsmálum með auknum sýnileika á leitarvélum, skilvirkari vefauglýsingum, bestunaraðgerðum á vefsíðu, nýtingu gagna í markaðsaðgerðum og vefmælingum. Okkar áhersla er árangursmarkaðssetning (e. Performance Marketing) þar sem gögn og mælingar eru notuð til árangurs í markaðsstarfi. Við höfum rúmlega áratugs reynslu í faginu og starfað fyrir fyrirtæki eins og Google, Landsbankann, CCP og WOW air.

Teymið

Andri Már Kristinsson andri@digido.is
Arnar Gísli Hinriksson arnar@digido.is
Birna Erlingsdóttir birna@digido.is
Ebenezer Þórarinn Einarsson ebenezer@digido.is
Tara Líf Tómasdóttir tara@digido.is
Páll Guðbrandsson pall@digido.is
Birkir Árnason birkir@digido.is

Næstu námskeið

26. janúar og 2. febrúar 2022, kl. 9 - 12
Staðsetning: Borgartúni 29, 2. hæð

Facebook Ads – 26. janúar og 2. febrúar (stað- og fjarkennsla)

Facebook Ads – 26. janúar og 2. febrúar (stað- og fjarkennsla)
Nánar
9. og 16. feb 2022, kl. 9 - 12
Staðsetning: Borgartúni 29, 2. hæð

Google Ads námskeið – 9. og 16. febrúar (stað- og fjarkennsla)

Google Ads námskeið – 9. og 16. febrúar (stað- og fjarkennsla)
Nánar

Meðal Samstarfsaðila

Viltu vita meira?

Tölum saman

Upplýsingar

Digido ehf.

Sími: 497-0101

Opnunartími virka daga 9-17
Borgartúni 29
105 Reykjavík

Kennitala: 500918-1870

Tölvupóstur

digido@digido.is